Máy mài thẳng BOSCH GGS5000L (6MM-500W)/06012241K0
2.202.000đ
Giá thị trường: 2.422.000đ
Máy mài thẳng BOSCH GGS 5000 L Máy mài thẳng BOSCH GGS 5000 L có công suất cao 500W và tốc độ không tải tới 33.000 vòng/phút giúp thao tác dễ dàng khi phải thực hiện các công việc nặng. Được thiết kế chuyên dụng để sử dụng cho công việc gia công kim loại và ứng dụng trong ngành gỗ, Bosch GGS 5000 L là thiết bị được nhiều người thợ lành nghề lựa chọn.
Xem thêm- Xuất xứ:
- Thương hiệu: BOSCH
- Mã sản phẩm: 06012241K0
Gọi ngay số Hotline: 0911 815 570 để có được giá tốt nhất!
Thông số kĩ thuật
| Công suất | 500W |
| Đường kính đầu mài | 41mm |
| Tốc độ không tải | 33.000 vòng/phút |
| Kích thước | 360x80x80mm |
| Trọng lượng | 1.4kg |
Bình luận
Đánh giá của bạn
Sản phẩm đã xem