may-cat-gach-dck-kze05-110-110mm-1600w-1
may-cat-gach-dck-kze05-110-110mm-1600w-5
may-cat-gach-dck-kze05-110-110mm-1600w-2
may-cat-gach-dck-kze05-110-110mm-1600w-4
Máy cắt gạch (Cắt vát) DCK - KZE05-110 (30MM-1600W)
(0 đánh giá)
Trong kho còn: 10 sản phẩm
1.139.000đ
Giá thị trường: 1.253.000đ
Máy cắt gạch DCK KZE05-110 (110mm-1600W) là dòng thiết bị cầm tay chuyên dụng dùng để cắt gạch men phục vụ cho công việc xuất hiện ở mọi công trình xây dựng. Đây là giải pháp hoàn hảo thay thế cho các loại máy thủ công vừa tốn sức lực, tính chính xác không cao thường được sử dụng trước đây.
Xem thêm
  • Xuất xứ:
  • Thương hiệu: DCK
  • Mã sản phẩm: KZE05-110
  • Cân nặng: 3.2 Kg
Gọi ngay số Hotline: 0911 815 570 để có được giá tốt nhất!
Những tính năng nổi bật của máy cắt gạch DCK KZE05-110 (110mm-1600W)
Máy cắt DCK KZE05-110 hoạt động mạnh mẽ với công suất 1600W
DCK KZE05-110 là công cụ rất mạnh mẽ rất lý tưởng cho bất kỳ nhu cầu cắt gạch đá khô và ướt nào được nhiều anh em thợ chuyên nghiệp tin dùng. Không chỉ vậy máy còn có khả năng tạo ra những vòng cắt nhanh với tốc độ lên đến 12.000 vòng/phút, tối ưu quá trình làm việc để có những kết quả làm việc ấn tượng hơn. Thiết bị cầm tay này được trang bị công suất ấn tượng 1.600W, đường kính đĩa lên đến 110mm, người dùng có thể cắt nhanh và gọn gàng hơn.
Máy cắt gạch DCK KZE05-110
Máy cắt cầm tay DCK KZE05-110 hoạt động mạnh mẽ với công suất 1600W
Máy cắt gạch DCK KZE05-110 chất lượng cao, độ bền lớn
Máy cắt gạch DCK KZE05-110
Máy cắt gạch KZE05-110 chất lượng cao, độ bền lớn
Địa chỉ mua máy cắt DCK KZE05-110 chính hãng, giá tốt
Thông số kĩ thuật
Công suất 1600W
Tốc độ không tải 12.000 vòng/phút
Đường kính đĩa 110mm