Máy cắt rãnh tường (2 lưỡi) DCK - KZR02-150 (30MM-1400W)
2.602.000đ
Giá thị trường: 2.862.000đ
Máy cắt rãnh tường DCK KZR02-150 (150mm-1400W) có độ chuẩn xác cao, đảm bảo mang đến hiệu quả công việc đạt mức tối ưu và thời gian sử dụng lâu dài. Với công năng hoạt động hiệu quả cho thời gian làm việc được rút ngắn mà vẫn đảm bảo được độ chuẩn xác cao, dòng máy cắt 2 lưỡi này đang được sử dụng phổ biến trong các ngành xây dựng hay sản xuất gạch đá.
Xem thêm- Xuất xứ:
- Thương hiệu: DCK
- Mã sản phẩm: KZR02-150
- Cân nặng: 6.1 Kg
Gọi ngay số Hotline: 0911 815 570 để có được giá tốt nhất!
Mục lục
Những tính năng máy cắt rãnh tường DCK KZR02-150 (150mm-1400W)
Máy công cụ DCK KZR02-150 thực hiện cắt đa năng mọi loại gạch
Đáp ứng yêu cầu cắt gạch đá vật liệu cứng nên máy cắt DCK KZR02-150 đã được trang bị công suất là việc 1.400W, để bạn thực hiện cắt dễ dàng trên mọi loại gạch đá. Đường kính lưỡi cắt 150mm phổ biến, người dùng có thể cắt nhanh và gọn với độ sâu tối đa là 30mm. Với máy cắt gạch đá DCK KZR02-150 người dùng có thể dễ dàng điều chỉnh độ sâu cắt ngay trên chính thân máy một cách dễ dàng.
Máy cắt DCK KZR02-150 thực hiện cắt đa năng mọi loại gạch
Máy cắt gạch DCK KZR02-150 chất lượng cao, độ bền lớn
Máy cắt rãnh tường KZR02-150 chất lượng cao, độ bền lớn
Địa chỉ mua máy cắt rãnh tường DCK KZR02-150 chính hãng, giá tốt
Thông số kĩ thuật
| Công suất | 1.400W |
| Tốc độ không tải | 7.000 vòng/phút |
| Đường kính đĩa | 150mm |
| Trọng lượng | 6.1 kg |
| Thương hiệu | DCK |
Bình luận
Đánh giá của bạn
Sản phẩm đã xem